Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

วิธีการเล่นบิล

GM_นัท
    GM_นัท

วิธีการเล่นบิล Empty วิธีการเล่นบิล

ตั้งหัวข้อ  GM_นัท 31/1/2010, 20:57

วิธีการลงสเตตัลของบิว
    ขอแนะนำตัวบิว
    ถ้าเล่นสายลากลงStaสักประมาน100
    dex ก็ ไม่เกิน100
    แล้วที่เหลือก็ลงStrจะได้ตีแรงๆแต่ถ้าใช้สกิวที่ใช้Mp
    แนะ นำให้ลงIntไปด้วยสักนิดไม่เกิน50ก็โอเค

สายชู
    ตอนแรกที่ยังไม่ เปลี่ยนMasterลงสายตีธรรมดาไปก่อนถ้าลงint(บางคน)ไปเลยมันคือสายมั่วจะเวลช้านอกจากตี้
    เลย ขอแนะนำว่า
    ลงDex100
    ที่เหลือลงStr
    แล้วพอเปลี่ยนเป็นMasterมันจะ มีรีสเตตัลให้
    แล้วก็ลงStrล้วนๆไปเลยครับ (คงไช่มั่งผมไม่เคยเล่น)
    ของดีที่สุดในสายชู ใส่เซตเวล30+10แล้วปลุกวุด,ชุด,โล่ ให้เป็น MP ครับ (เห็นเขาว่ากัน)

แต่ถ้าเล่นสาย เดี่ยวก็ลง
    Dex100
    ที่เหลือลงStr
    แล้วตอนเปลี่ยนเป็นMasterก็ลง เหมือนเดิมไป

(มีไรผิดตรงไหนก่อ โพสต์ตอบมานะครับ เพราะผมไม่เคยเล่น บิล)

By GM นัท king

เวลาขณะนี้ 17/5/2024, 17:59