Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

เน็ตเวิค

aumnanee

เน็ตเวิค Empty เน็ตเวิค

ตั้งหัวข้อ  aumnanee 22/4/2010, 08:44

คือ GM คับ ไม่รุ้เปนไรน่ะช่วยตรวจให้หน่อยจะขอบคุณมากเลยคับ
    คือว่า ID ถึงอ่ะคับ มันขึ้น เน็ตเวิร์ค ตั้งแต่ วันที่ 21 ผมก้อไม่แปลกใจอาไร
    เพราะต้องรอ รัน ตอนตี 4 แร้ว วันนี้ ผมก้อตื่นมา จา กลับเล่นไม่ได้
    เปนเพราะอาไรคับ ช่วยตรวจให้หน่อยนะคับ ถ้าเกิด ติดเน็ตเวิร์คอีก ก้อช่วยแก้
    ให้หน่อยนะคับขอบคุนคับ
    Aumnanee1 <<< ID ผม

เวลาขณะนี้ 28/3/2024, 15:31